
Content Creator / Educator / Entrepreneur / Producer Tanzanian | Dar es salaam 📧 [email protected]
Dar es Salaam
Joined September 2013
- Tweets8.2K
- Following268
- Followers8.6K
- Likes10.5K
Pinned Tweet
Kuanzia Mwaka jana Dec hadi mwezi wa nne mwaka huu nilikuwa busy sana ku design jukwaa ambalo itakuwa rahisi wanaopenda kujifunza kupata Premium content kwa urahisi. Mpaka sasa imefika stage ambayo lengo linaelekewa ipo kupitia richacademy.org. Maoni yako yanakaribishwa.
Acha nikufunue naona Dini imekutia kifungoni cha fikra. IKO HIVI.
1. Dini ni Project ya mwanadamu haina uhusiano wowote direct na Mungu, ila Mungu yupo.
2. Bible Imeandikwa na kutungwa na binadamu, ndiyo maana ina makosa na inajifunga yenyewe.
Replying to @Richstartz @francismtey
Makosa unayaona wewe na wasio amini Mungu ila kwetu sisi tunaona yako sawa ndio maana tunaheshimu maandiko matakatifu
Haya na Islam imeanzia kijiji gani hapa Afrika?
Jifunze namna ya kutumia AI kutengeneza Video na Images Contents.
richacademy.org/courses/aivi…
Richstar retweeted
Kujifunza ujuzi hasa Digital Skills kunahitaji uvumilivu sana, kuna brothers kama:
@NyandaAmosi
@GillsaInt
@Richstartz
@salymdev
@anon_codex
@gabyconscious
Kuna stages ngumu walipitia ila hazipo mtandaoni leo tunaona matunda ya jitihada zao....Sio poa.
Sasa kupitia AI as a Creator naweza kufikiria na kuyaweka mawazo yangu kwenye uhalisia. 100% Ni AI
Image Generator: Nano Banana Pro
Video Generator: VEO 3 & Kling AI
Soundtrack: Freepik
Voice Over: Elevenlab
Editing: Premiere Pro
SoundFx: Elevenlab
Unafeli wapi kwenye setup baraka?
If you need assistance, please contact @Mkuruzenzi atakusaidia kupangilia Camera & Lighting, he's always available.
Ai ni tool ambayo lazima mtu uwe na maarifa. Tool itakusaidia tu kuokoa mda, na kupata fikra tofauti.
Ndiyo maana nawaambia watu haijarisha una top skills za Prompting if you dont have skills ya unacho prompts utapata vitu vya juu juu.
Things that Financial Analyst used to do in my company and now I'm doing myself using AI. Things that an average CPA holder in Tanzania can't do. And I mean it since I employ people.
✅ Financial Modeling
✅ Investment Readiness Assessment
✅ Financial Projections
✅ Value For Money Assessment
✅ Price-Industry Benchmarking
✅ Multi Milions Project Budgeting
✅ Tax and Compliance Assessment
✅ Vesting and Share Distributions
✅ Startup Valuations Based on Sector Trends
I can do all that without any foundation knowledge in accounting or finance. Don't resist change, navigate with it. It's not technology that will replace humans. It's humans who know how to use technology.
Ndicyo tulivyo. Hakuna kumlamba mtu Miguu au kuogopa. Hata kununulika Au kurubuniwa hatuabiliki. Ndiyo maana hatukai sehem moja kama haina mazingira rafiki. Iwe kazi au makazi, Hata circle ya Marafiki.
Kama tulivyoipindua Propaganda ya udini watanzania tunaweza kuungana tukachanga tukatulipa mali zilizoharibika ila na waliohusika Warudishe roho za jamaa zetu. If you think Mali inazidi uhai wa mtu.
Leo nimeikumbuka simulizi niliosimuliwa na bibi, ....fisi akiunda mahakama ya mbuzi kuchunguza fisi kula mbuzi.
Kazi isiotaka hisia ni kushoot po**n na kuwa msemaji wa Government tu. Kazi ya Creative iko tofauti.
This quoted post is unavailable.
Nashukuru nimekua katika misingi ambayo. Kwenye kazi sifikilii tu kuhusu pesa. Nafikilia pia na impact ya hio project. Thats why hata mwaka huu Kwa mambo yanavyoenda ktk jamii I turned down big projects, cut down kujiweka na politicians.












