....................

Dar es Salaam,Tanzania
Joined May 2011
Hatimaye LEO NIMEKAMILISHA safari nyingine ya MIAKA 5 ya UTUMISHI, nikiwakilisha JIMBO la KAWE kwenye BUNGE la J/ Muungano wa Tanzania. Asante sana WANANCHI wa KAWE kwa HESHIMA hii KUBWA, ASANTE sana CHADEMA kwa kuniamini, Asanteni sana WATANZANIA wenzangu!! Tunasonga 😍😍✊🏿✊🏿.
1,511
689
123
12,327
T105.....ishalegea....kwa kuvunwa....
26
11
2
239
10,998
T 105..... karibuni SHAMBANI.
19
8
2
134
9,600
Ooh kumbe system.....! Uwe na usiku mwema.
Replying to @halimamdee
Naongelea system Mkuu, usidhani nimekubeza, sisi tusshapiga kilimo cha msimu tumelia lakini Growers wakubwa Field wanaenda rarely
4
89
25,661
KARIBU, tutengeneze wote contents.
Kilimo ni mtaji bwana, unaweza kulima kwa simu ukawa unaenda tuu kutengeneza contents
11
3
185
26,718
Maisha Mapya.......Marafiki WAPYA. Mlango mmoja ukifungwa, mwingine lazima Utafunguka tu. 😃! Green Gold ( 🥑 ).
102
41
6
604
26,857
Ile unayoifikiria wewe.
Replying to @halimamdee
Anakuchungulia sehemu gani mh
15
1
1
59
17,904
Utakuja basi, tuzivune wote.
Humo kati kati mnalima bangi fuck y all
9
6
1
55
12,265
Lakini unamfuatilia.....😃😃😃! Mie nipo SAWA SAWA...🥑😃😃!!!na walioshirikiana kuniita MSALITI wakageukana na kuitana WASALITI kwa lugha NGUMU sana . Ukikua (unaonekana bado mtoto) utakuwa makini sana kwa kila neno unalolisikia kwa binadamu mmoja ...dhidi ya mwingine..... ! Glad unanichukia...lakini unanichungulia 😀😀😀!
97
20
10
349
56,115
Karibuni Shambani. ☺️☺️
57
38
7
480
16,287
😂😂 utakuwa SBS ? Kumalizia MACHUNGU 😊📌❤️!
Replying to @halimamdee
Tusubiri YANGA vs SBS. sijui fainali ni timu zipi.
1
27
12,032
Naona MMEAMUA kutukimbia TENA WANANCHI 😂😂🥑!
19
5
2
349
21,062
Mhe. NAONA Timu yako pendwa … imeamua KUTUKIMBIA tena !! 😂😂😂! Hiki sio kiwango cha FINALIST wa KOMBE la SHIRIKISHO!!
39
24
2
692
44,274
Na mimi Nakubaliana nawe 100%. Unajua heshima ilishaondoka 5years ago.. sasa nashangaa kwa nini sipotei kwenye VIDOLE 🫆🫆vyenu mkiwa MNACHAPA spana ! 😄! Ni wazi tu MNANICHUKIA mpaka MNANIPENDA..
Replying to @halimamdee
Halima kukijenga chawa Kwa nguvu kubwa hakukupi mamlaka ya kusaliti. Hatujawah kuwa na mjadala wenye kupuuza harakati zako katika ujenzi wa Chadema ila usaliti ndio kinachoondoa heshima yako .
75
7
8
187
31,791
Nami napenda iwe hivyo . Tena ndio SAFI. 😂 ! Yaaani HAKUNA hata kaushahidi.. huoni kanafanya maisha yanakuwa simple sana .
Replying to @halimamdee
Dada Halima kujenga taasisi sio tatizo ishu ni ur EXIT' imefanya hata hakuna finger prints mlizoacha ambazo zinakumbukwa au kiwa acknowledge
29
1
2
67
17,235
Tumejenga taasisi HATUA kwa HATUA wakati wao wananyonya au hata hawajazaliwa 😂😂… Leo wanamiliki SMARTPHONE wanatuvimbia humu 😂😂😂! KWa BİTİ NZITO NZITO .. nikitaka punguza stress natembelea’ga’ hii DUNIA. Ni ya kipekee sana ! 😂
Replying to @halimamdee
Nakumbuka kile kikao cha mtu kwa mtu ukwamani ndugu ulikijenga chama. Acha hawa watoto wakudharau
218
24
6
404
54,081